คอนโดให้เช่าในนานา, เลี้ยงสัตว์ได้
1-10 จากผลลัพธ์ 10 รายการ
การค้นหาที่บันทึกไว้คืออะไร
เรียงลำดับ
แสดงแผนที่
เปรียบเทียบราคาเช่าเฉลี่ยของ คอนโด ที่ นานา และใกล้เคียงกับ ย่าน
ประเภทหน่วย
สตูดิโอ
1 ห้องนอน
2 ห้องนอน
3 ห้องนอน
4 ห้องนอน
นานา
฿14,000
฿30,241
฿42,288
฿80,943
฿118,125
พร้อมพงษ์
฿24,397
(75%)
฿32,010
(6%)
฿58,616
(39%)
฿97,486
(21%)
฿178,038
(51%)
สุขุมวิท
฿23,483
(68%)
฿29,857
(2%)
฿56,992
(35%)
฿99,144
(23%)
฿154,675
(31%)
ทองหล่อ
฿26,902
(93%)
฿33,134
(10%)
฿62,886
(49%)
฿125,321
(55%)
฿177,594
(51%)
คำถามที่พบบ่อย
คอนโดที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ให้เช่าอยู่กี่ยูนิตในนานา?
ปัจจุบัน PropertyScout เรามีคอนโดที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ให้เช่าอยู่จำนวน 10 ยูนิต ใน นานา - อย่างไรก็ตามจำนวนยูนิตมีการเปลี่ยนแปลงทุกวัน กรุณาตรวจสอบอีกครั้งเพื่อข้อมูลที่อัพเดทล่าสุด
ค่าเช่าเฉลี่ยของคอนโด 2 ห้องนอนที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ในนานาอยู่ที่เท่าไร?
ค่าเช่าเฉลี่ยของคอนโด 2 ห้องนอนที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ในนานาอยู่ที่ประมาณ 57,000 บาทต่อเดือน อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 48,000 บาท ถึง 70,000 บาทต่อเดือน
ค่าเช่าเฉลี่ยของคอนโด 3 ห้องนอนที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ในนานาอยู่ที่เท่าไร?
ค่าเช่าเฉลี่ยของคอนโด 3 ห้องนอนที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ในนานาอยู่ที่ประมาณ 70,000 บาทต่อเดือน อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 60,000 บาท ถึง 100,000 บาทต่อเดือน