คอนโดให้เช่าในหนองบอน

1-20 จากผลลัพธ์ 118 รายการ

การค้นหาที่บันทึกไว้คืออะไร

เรียงลำดับ
1...

เปรียบเทียบราคาเช่าเฉลี่ยของ คอนโด ที่ หนองบอน และใกล้เคียงกับ แขวง

ประเภทหน่วย
สตูดิโอ
1 ห้องนอน
2 ห้องนอน
3 ห้องนอน
หนองบอน
฿9,334
฿11,923
฿17,235
฿18,500
คลองตันเหนือ
฿24,007
(158%)
฿32,334
(172%)
฿61,437
(257%)
฿107,397
(481%)
พระโขนงใต้
฿17,383
(87%)
฿23,191
(95%)
฿48,037
(179%)
฿75,285
(307%)
พระโขนงเหนือ
฿17,593
(89%)
฿20,306
(71%)
฿38,798
(126%)
฿70,016
(279%)

คำถามที่พบบ่อย

คอนโดให้เช่าอยู่กี่ยูนิตในหนองบอน?

ปัจจุบัน PropertyScout เรามีคอนโดให้เช่าอยู่จำนวน 118 ยูนิต ใน หนองบอน - อย่างไรก็ตามจำนวนยูนิตมีการเปลี่ยนแปลงทุกวัน กรุณาตรวจสอบอีกครั้งเพื่อข้อมูลที่อัพเดทล่าสุด

ค่าเช่าเฉลี่ยของ สตูดิโอคอนโดใน หนองบอน อยู่ที่เท่าไร?

ค่าเช่าเฉลี่ยของ สตูดิโอคอนโดใน หนองบอน อยู่ที่ประมาณ 9,333 บาทต่อเดือน อย่างไรก็ตาม เรามีคอนโดให้เช่าตั้งแต่ 8,000 บาท ถึง 10,000 บาทต่อเดือน

ค่าเช่าเฉลี่ยของคอนโด 1 ห้องนอนในหนองบอนอยู่ที่เท่าไร?

ค่าเช่าเฉลี่ยของคอนโด 1 ห้องนอนในหนองบอน อยู่ที่ประมาณ 11,708 บาทต่อเดือน อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 8,000 บาท ถึง 20,000 บาทต่อเดือน

ค่าเช่าเฉลี่ยของคอนโด 2 ห้องนอนในหนองบอนอยู่ที่เท่าไร?

ค่าเช่าเฉลี่ยของคอนโด 2 ห้องนอนในหนองบอนอยู่ที่ประมาณ 17,086 บาทต่อเดือน อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 11,000 บาท ถึง 22,000 บาทต่อเดือน

ค่าเช่าเฉลี่ยของคอนโด 3 ห้องนอนในหนองบอนอยู่ที่เท่าไร?

ค่าเช่าเฉลี่ยของคอนโด 3 ห้องนอนในหนองบอนอยู่ที่ประมาณ 19,667 บาทต่อเดือน อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 12,000 บาท ถึง 25,000 บาทต่อเดือน