วิลล่าประกาศขายในเทพกระษัตรี, เลี้ยงสัตว์ได้

1-10 จากผลลัพธ์ 10 รายการ

การค้นหาที่บันทึกไว้คืออะไร

เรียงลำดับ

เปรียบเทียบราคาขายเฉลี่ยของ วิลล่า ที่ เทพกระษัตรี และใกล้เคียงกับ แขวง

ประเภทหน่วย
2 ห้องนอน
3 ห้องนอน
4 ห้องนอน
เทพกระษัตรี
฿13,814,071
฿22,574,586
฿37,953,713
เชิงทะเล
฿20,366,035
(48%)
฿34,000,963
(51%)
฿70,685,022
(87%)
ศรีสุนทร
฿11,073,014
(20%)
฿20,402,334
(10%)
฿45,639,110
(21%)
ป่าคลอก
฿12,181,631
(12%)
฿16,033,044
(29%)
฿98,512,206
(160%)

คำถามที่พบบ่อย

มีวิลล่าที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ขายอยู่กี่ยูนิตในเทพกระษัตรี?

ปัจจุบัน PropertyScout เรามีวิลล่าที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ 10 ยูนิต สำหรับขายใน เทพกระษัตรี - อย่างไรก็ตามจำนวนยูนิตมีการเปลี่ยนแปลงทุกวัน กรุณาตรวจสอบอีกครั้งเพื่อข้อมูลที่อัพเดทล่าสุด

ราคาเฉลี่ยของวิลล่าที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ในเทพกระษัตรีอยู่ที่เท่าไร?

ราคาเฉลี่ยของวิลล่าที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ในเทพกระษัตรีอยู่ที่ประมาณ 20,694,200 บาท อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 9,900,000 บาท ถึง 34,792,000 บาท

ราคาเฉลี่ยของวิลล่า 3 ห้องนอนที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ในเทพกระษัตรีอยู่ที่เท่าไร?

ราคาเฉลี่ยของวิลล่า 3 ห้องนอนที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้ในเทพกระษัตรี อยู่ที่ประมาณ 21,265,333 บาท อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 12,500,000 บาท ถึง 34,792,000 บาท