เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ให้เช่าในดินแดง

1-5 จากผลลัพธ์ 5 รายการ

การค้นหาที่บันทึกไว้คืออะไร

เรียงลำดับ

เปรียบเทียบราคาเช่าเฉลี่ยของ เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ ที่ ดินแดง และใกล้เคียงกับ แขวง

ประเภทหน่วย
1 ห้องนอน
2 ห้องนอน
ดินแดง
฿58,667
฿79,000
คลองตันเหนือ
฿45,776
(22%)
฿77,019
(3%)
พระโขนงใต้
฿41,924
(29%)
฿72,572
(9%)
คลองเตยเหนือ
฿54,688
(7%)
฿73,396
(8%)

คำถามที่พบบ่อย

เซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์ให้เช่าอยู่กี่ยูนิตในดินแดง?

ปัจจุบัน PropertyScout เรามีเซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์ให้เช่าอยู่จำนวน 5 ยูนิต ใน ดินแดง - อย่างไรก็ตามจำนวนยูนิตมีการเปลี่ยนแปลงทุกวัน กรุณาตรวจสอบอีกครั้งเพื่อข้อมูลที่อัพเดทล่าสุด

ค่าเช่าเฉลี่ยของ เซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์ใน ดินแดง อยู่ที่เท่าไร?

ค่าเช่าเฉลี่ยของ เซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์ใน ดินแดง อยู่ที่ประมาณ 66,800 บาทต่อเดือน อย่างไรก็ตาม เรามีเซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์ให้เช่าตั้งแต่ 50,000 บาท ถึง 84,000 บาทต่อเดือน

ค่าเช่าเฉลี่ยของเซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอนในดินแดงอยู่ที่เท่าไร?

ค่าเช่าเฉลี่ยของเซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอนในดินแดง อยู่ที่ประมาณ 58,667 บาทต่อเดือน อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 50,000 บาท ถึง 68,000 บาทต่อเดือน

ค่าเช่าเฉลี่ยของเซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอนในดินแดงอยู่ที่เท่าไร?

ค่าเช่าเฉลี่ยของเซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอนในดินแดงอยู่ที่ประมาณ 79,000 บาทต่อเดือน อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 74,000 บาท ถึง 84,000 บาทต่อเดือน