Retail Space for Rent in Thonglor

ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2798519
฿150,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 200 ตรม.
  • ชั้น 1-3
  • ฿750/ตรม.
  • ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
  • 820 ม. จาก BTS ทองหล่อ
  • 200 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

3-storey building with a mezzanine, offering a total area of 200 sq.m., is now available for rent in the sought-after Thonglor area. This property is ideal for businesses seeking a stylish and spacious commercial space in a prime location.

- Rental price: 150,000 THB per month
- Deposit: 3 months’ rent + Advance payment: 1 month’s rent
- Minimum lease term: 2 years

For more information or to schedule a viewing, please contact us.
วันที่ลงรายการApril 8, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น1-3
ห้องนอน-
ขนาด200 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿750/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2798519

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
13
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
฿152,328/เดือน
ประหยัดไป ฿2,328 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ132 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้250 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
ฟิฟตี้ไนน์ เฮอร์ริเทจ สุขุมวิท 59

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿120,000/เดือน
฿32,000,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ200 ม.2350 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
13
โอเรียลเต็ล ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿120,000/เดือน
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ452.62 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้1,260 ม. จาก BTS เอกมัยคอนโดพร้อมอยู่21
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿120,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ95 ม.2340 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่18