Stand-Alone Commercial Building for Rent in Ekkamai

สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2630351
฿155,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง MAR 2029
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 200 ตรม.
  • ฿775/ตรม.
  • พร้อมอยู่
  • 200 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

Stand-Alone Commercial Building for Rent in Ekkamai

A stand-alone commercial building is available for rent in the prime Ekkamai area. This property features a usable area of 130 sq.m. and a total land size of 46 sq.wah. The space is suitable for various businesses, with convenient private parking for up to 3 cars.
- Rental fee: 155,000 THB per month
- Security deposit: 2 months rent
- Advance payment: 1 month’s rent
- Minimum lease term: 2–3 years
- Cannabis-related businesses are not accepted

For more information or to arrange a viewing, please contact us.
วันที่ลงรายการFebruary 9, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด200 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿775/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2630351

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
14
นิวาติ ทองหล่อ 23

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿160,000/เดือน
฿161,935/เดือน
ประหยัดไป ฿1,935 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ139 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้1,480 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
13
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
฿152,328/เดือน
ประหยัดไป ฿2,328 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ132 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้250 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เวีย 34

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿130,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ92 ม.2370 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เวีย 34

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿180,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ125 ม.2370 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดพร้อมอยู่5