บ้านประกาศขายในม่าหนิก
1-14 จากผลลัพธ์ 14 รายการ
การค้นหาที่บันทึกไว้คืออะไร
เรียงลำดับ
แสดงแผนที่
เปรียบเทียบราคาขายเฉลี่ยของ บ้านเดี่ยว ที่ ม่าหนิก และใกล้เคียงกับ ย่าน
ม่าหนิก
฿6,332,500
฿13,222,500
฿35,550,600
หาดลากูน่า
฿15,000,000
(137%)
฿20,657,524
(57%)
฿37,438,667
(6%)
กะทู้
฿8,412,500
(33%)
฿7,727,973
(42%)
฿14,178,600
(61%)
เกาะแก้ว
฿3,654,000
(43%)
฿9,401,278
(29%)
฿19,640,665
(45%)
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายเฉลี่ยของอสังหาริมทรัพย์ใน ม่าหนิก อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่
ค้นหาราคาขายเฉลี่ยของอสังหาริมทรัพย์ใน ม่าหนิก:
2 ห้องนอน - 8,180,000 บาท
3 ห้องนอน - 17,273,625 บาท
4 ห้องนอน - 44,024,313 บาท
2 ห้องนอน - 8,180,000 บาท
3 ห้องนอน - 17,273,625 บาท
4 ห้องนอน - 44,024,313 บาท
มีอสังหาริมทรัพย์ประเภทใดว่างใน ม่าหนิก บ้างหรือไม่
ในย่าน ม่าหนิก มีรายการอสังหาริมทรัพย์หลายประเภท ดังนี้
ชาวต่างชาติสามารถซื้ออสังหาริมทรัพย์ใน ม่าหนิก ได้หรือไม่
ชาวต่างชาติมีสิทธ์เป็นเจ้าของกรรมสิทธิ์อสังหาริมทรัพย์ในประเทศไทย ต้องการอ่านข้อมูลเพิ่มเติม สามารถอ่านได้ที่บทความนี้
ฉันสามารถนัดชมห้องได้อย่างไร
หากต้องการนัดชมอสังหาริมทรัพย์ กรุณากรอกแบบฟอร์ม เพื่อให้ทีมงานผู้เชี่ยวชาญของเราช่วยหาบ้านที่เหมาะสมตามความต้องการของคุณ และกำหนดเวลานัดชม