คอนโดประกาศขายในทุ่งสองห้อง

1-20 จากผลลัพธ์ 56 รายการ

การค้นหาที่บันทึกไว้คืออะไร

เรียงลำดับ

เปรียบเทียบราคาขายเฉลี่ยของ คอนโด ที่ ทุ่งสองห้อง และใกล้เคียงกับ แขวง

ประเภทหน่วย
สตูดิโอ
1 ห้องนอน
2 ห้องนอน
3 ห้องนอน
ทุ่งสองห้อง
฿1,747,000
฿2,508,571
฿2,707,786
฿4,800,000
จอมพล
฿3,342,514
(92%)
฿4,116,208
(65%)
฿7,912,566
(193%)
฿14,790,000
(209%)
ลาดยาว
฿2,879,288
(65%)
฿3,324,096
(33%)
฿12,454,530
(360%)
฿8,249,286
(72%)
บางซื่อ
฿2,227,153
(28%)
฿3,486,443
(39%)
฿7,303,467
(170%)
฿9,750,000
(104%)

คำถามที่พบบ่อย

มีคอนโดขายอยู่กี่ยูนิตในทุ่งสองห้อง?

ปัจจุบัน PropertyScout เรามีคอนโด 56 ยูนิต สำหรับขายใน ทุ่งสองห้อง - อย่างไรก็ตามจำนวนยูนิตมีการเปลี่ยนแปลงทุกวัน กรุณาตรวจสอบอีกครั้งเพื่อข้อมูลที่อัพเดทล่าสุด

ราคาเฉลี่ยของสตูดิโอคอนโดในทุ่งสองห้องอยู่ที่เท่าไร?

ราคาเฉลี่ยของสตูดิโอคอนโดในทุ่งสองห้องอยู่ที่ประมาณ 1,747,000 บาท อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 1,550,000 บาท ถึง 1,944,000 บาท

ราคาเฉลี่ยของคอนโด 1 ห้องนอนในทุ่งสองห้องอยู่ที่เท่าไร?

ราคาเฉลี่ยของคอนโด 1 ห้องนอนในทุ่งสองห้อง อยู่ที่ประมาณ 2,315,480 บาท อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 1,300,000 บาท ถึง 5,690,500 บาท

ราคาเฉลี่ยของคอนโด 2 ห้องนอนในทุ่งสองห้องอยู่ที่เท่าไร?

ราคาเฉลี่ยของคอนโด 2 ห้องนอนในทุ่งสองห้อง อยู่ที่ประมาณ 2,948,091 บาท อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 2,400,000 บาท ถึง 4,110,000 บาท

ราคาเฉลี่ยของคอนโด 3 ห้องนอนในทุ่งสองห้องอยู่ที่เท่าไร?

ราคาเฉลี่ยของคอนโด 3 ห้องนอนในทุ่งสองห้อง อยู่ที่ประมาณ 4,800,000 บาท .