คอนโดประกาศขายในไฟฉาย

1-20 จากผลลัพธ์ 33 รายการ

การค้นหาที่บันทึกไว้คืออะไร

เรียงลำดับ

เปรียบเทียบราคาขายเฉลี่ยของ คอนโด ที่ ไฟฉาย และใกล้เคียงกับ ย่าน

ประเภทหน่วย
สตูดิโอ
1 ห้องนอน
2 ห้องนอน
ไฟฉาย
฿2,296,667
฿3,531,953
฿5,602,345
กรุงธนบุรี
฿4,000,000
(75%)
฿4,777,350
(36%)
฿8,240,709
(48%)
วงเวียนใหญ่
฿2,658,625
(16%)
฿3,934,266
(12%)
฿6,343,888
(14%)
ราชพฤกษ์
฿2,527,809
(11%)
฿2,699,391
(24%)
฿4,633,775
(18%)

คำถามที่พบบ่อย

มีคอนโดขายอยู่กี่ยูนิตในไฟฉาย?

ปัจจุบัน PropertyScout เรามีคอนโด 33 ยูนิต สำหรับขายใน ไฟฉาย - อย่างไรก็ตามจำนวนยูนิตมีการเปลี่ยนแปลงทุกวัน กรุณาตรวจสอบอีกครั้งเพื่อข้อมูลที่อัพเดทล่าสุด

ราคาเฉลี่ยของสตูดิโอคอนโดในไฟฉายอยู่ที่เท่าไร?

ราคาเฉลี่ยของสตูดิโอคอนโดในไฟฉายอยู่ที่ประมาณ 2,200,000 บาท อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 2,000,000 บาท ถึง 2,400,000 บาท

ราคาเฉลี่ยของคอนโด 1 ห้องนอนในไฟฉายอยู่ที่เท่าไร?

ราคาเฉลี่ยของคอนโด 1 ห้องนอนในไฟฉาย อยู่ที่ประมาณ 3,423,788 บาท อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 2,000,000 บาท ถึง 6,400,000 บาท

ราคาเฉลี่ยของคอนโด 2 ห้องนอนในไฟฉายอยู่ที่เท่าไร?

ราคาเฉลี่ยของคอนโด 2 ห้องนอนในไฟฉาย อยู่ที่ประมาณ 5,507,900 บาท อย่างไรก็ตามราคาอาจแตกต่างกันไปตามทำเล โดยทั่วไปแล้วราคาจะอยู่ระหว่าง 4,650,000 บาท ถึง 6,701,100 บาท