การใช้งานแบบผสมผสาน สำหรับ เช่า ใน สีลม
สุรศักดิ์, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ
ID: 2015878
฿1,000,000/เดือน
4,392 ตรม.
฿228/ตรม.
410 ม. จาก BTS สุรศักดิ์
4,392 ตรม.
โฉนด
เกี่ยวกับห้องนี้
การใช้งานแบบผสมผสาน สำหรับ เช่า ใน สีลม ด้วยขนาดของที่ดิน 4,392 SQM และ ขนาดพื้น 4,392 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
วันที่ลงรายการJanuary 21, 2025
อัปเดตเมื่อ 10 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด4,392 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿227/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2015878
วิทยุ, กรุงเทพ
฿1,200,000/เดือน
โฟร์ซีซัน ไพรเวท เรสซิเดนซ์ กรุงเทพมหานคร
ชอบ
ยานนาวา, กรุงเทพ
฿800,000/เดือน
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
ชอบ
วิทยุ, กรุงเทพ
฿1,200,000/เดือน
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
ชอบ
วิทยุ, กรุงเทพ
฿1,200,000/เดือน