คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน ใกล้ BTS รัชโยธิน

รัชโยธิน, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2751470
฿14,000/เดือน
฿3,700,000
ยืนยันการขายแล้วเมื่อ เมื่อเดือนที่แล้ว วันที่ผ่านมา ผู้เช่าอยู่ถึง เม.ย. 2570
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Spacious modern bedroom with stylish decor and large windows for natural light.
ภายในยูนิตSpacious modern bedroom with stylish decor and large windows for natural light.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45.3 ตรม.
  • ชั้น 8
  • ฿81,678/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 60 ม. จาก BTS รัชโยธิน

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 45.3 ตารางเมตร ชั้น 8, โครงการ คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ใกล้ BTS รัชโยธินติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2013
วันที่ลงรายการMarch 20, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น8
ห้องนอน1
ขนาด45.3 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿309/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿81,677/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2751470

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿3,700,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿14,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    22
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.5%

รายละเอียดโครงการ

คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน หรือ Bangkok Feliz Major Ratchayothin เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2013 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 79 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการคอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2013
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด79
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งรัชโยธิน, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS รัชโยธิน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน

รัชโยธิน, กรุงเทพ

฿4,300,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ48 ม.260 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโด10
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน

รัชโยธิน, กรุงเทพ

฿4,390,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45.3 ม.2180 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโด8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
10
คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน

รัชโยธิน, กรุงเทพ

฿3,590,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45.3 ม.260 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน

รัชโยธิน, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
฿15,444/เดือน
ประหยัดไป ฿444 บาทต่อเดือน
฿3,600,000
฿3,937,518
ประหยัดไป ฿337,518 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ54 ม.260 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
ยูนิตอื่นให้เช่าใน คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน
ถูกเช่าจนถึง JAN 2027
12
คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน

รัชโยธิน, กรุงเทพ

฿14,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ44 ม.260 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
10
คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน

รัชโยธิน, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
฿3,600,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ48 ม.260 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
2
คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน

รัชโยธิน, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ49 ม.260 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโด8
ถูกเช่าจนถึง JAN 2027
7
คอนโด แบงค์คอก เฟลิซ เมเจอร์ รัชโยธิน

รัชโยธิน, กรุงเทพ

฿14,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ44 ม.260 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
4
ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลีย์

จอมพล, กรุงเทพ

฿4,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28.8 ม.2110 ม. จาก BTS ห้าแยกลาดพร้าวคอนโด35
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
คอนโด บริดจ์ พหลโยธิน 37

รัชโยธิน, กรุงเทพ

฿3,100,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ41.44 ม.2290 ม. จาก BTS รัชโยธินคอนโด 5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿3,990,000
฿4,295,409
ประหยัดไป ฿305,409 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ55.94 ม.2คอนโด5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
แวนเทจ รัชวิภา คอนโดมิเนียม

จตุจักร, กรุงเทพ