คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 2133181
฿17,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
Modern living room with sleek furniture and open kitchen layout
ภายในยูนิตModern living room with sleek furniture and open kitchen layout
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious urban apartment with stunning rooftop pool and city views.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25.5 ตรม.
  • ชั้น 20
  • ฿667/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 340 ม. จาก MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 25.5 ตารางเมตร ชั้น 20, โครงการ คอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทยติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2015
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ห้องซักรีด
วันที่ลงรายการJune 2, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น20
ห้องนอน1
ขนาด25.5 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿666/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2133181

รายละเอียดโครงการ

คอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2 หรือ Noble Revolve Ratchada 2 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2015 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 755 ยูนิต และอาคารสูง 42 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
  • โครงการคอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
  • ผู้พัฒนาบริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2015
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด755
  • จำนวนชั้นรวม42
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ5,464.8 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ คอนโด โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

อุปกรณ์โครงการ

  • สปาส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.