คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2891576
฿17,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Spacious living room with elegant decor and large windows offering natural light.
ภายในยูนิตSpacious living room with elegant decor and large windows offering natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious outdoor pool area with modern lounge chairs and lush greenery in a high-end residential complex.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿531/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 510 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 32 ตารางเมตร ชั้น 5, โครงการ คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMay 9, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอน1
ขนาด32 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿531/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2891576

รายละเอียดโครงการ

คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26 หรือ Condolette Dwell Sukhumvit 26 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 224 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการคอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด224
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS พร้อมพงษ์ และ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿19,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32 ม.2510 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5