คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี

ราชเทวี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ

ID: 2736311
฿18,000/เดือน
฿4,550,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern high-rise building with unique architectural design and lush greenery in urban setting.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern high-rise building with unique architectural design and lush greenery in urban setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.09 ตรม.
  • ชั้น 20-33
  • ฿146,349/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 150 ม. จาก BTS ราชเทวี

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 31.09 ตารางเมตร ชั้น 20-33, โครงการ คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี ซึ่งตั้งอยู่ในเขตราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2013
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • ห้องอบไอน้ำ
วันที่ลงรายการMarch 17, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น20-33
ห้องนอน1
ขนาด31.09 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿578/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿146,349/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2736311

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿4,550,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿18,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    21
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.7%

รายละเอียดโครงการ

คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี หรือ Condolette Ize Ratchathewi เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2013 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 306 ยูนิต และอาคารสูง 33 ชั้น
  • โครงการคอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2013
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด306
  • จำนวนชั้นรวม33
  • ทำเลที่ตั้งราชเทวี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ราชเทวี และ ARL พญาไท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี

ราชเทวี, กรุงเทพ

฿8,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ44.5 ม.2150 ม. จาก BTS ราชเทวีคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน26
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี

ราชเทวี, กรุงเทพ

฿4,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31.04 ม.2150 ม. จาก BTS ราชเทวีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่24
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
15
คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี

ราชเทวี, กรุงเทพ

฿4,900,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33 ม.2150 ม. จาก BTS ราชเทวีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่25
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ดีลพิเศษ
9
คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี

ราชเทวี, กรุงเทพ

฿5,490,000
฿5,589,990
ประหยัดไป ฿99,990 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ42 ม.2150 ม. จาก BTS ราชเทวีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่30
ยูนิตอื่นให้เช่าใน คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
12
คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี

ราชเทวี, กรุงเทพ

฿16,500/เดือน
฿17,028/เดือน
ประหยัดไป ฿528 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33 ม.2150 ม. จาก BTS ราชเทวีคอนโดพร้อมอยู่25
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
11
คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี

ราชเทวี, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ36 ม.2150 ม. จาก BTS ราชเทวีคอนโดพร้อมอยู่18
ถูกเช่าจนถึง AUG 2026
12
คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี

ราชเทวี, กรุงเทพ

฿19,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32 ม.2150 ม. จาก BTS ราชเทวีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่22
ถูกเช่าจนถึง JUN 2026
7
คอนโดเลต ไอซ์ ราชเทวี

ราชเทวี, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2150 ม. จาก BTS ราชเทวีคอนโดพร้อมอยู่27
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

เพลินจิต, กรุงเทพ

฿5,390,000
฿5,850,005
ประหยัดไป ฿460,005 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2540 ม. จาก BTS เพลินจิตคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
เซอร์เคิล ลิฟวิ่ง โปรโตไทป์ เพชรบุรีตัดใหม่

มักกะสัน, กรุงเทพ

฿4,000,000
฿6,070,666
ประหยัดไป ฿2,070,666 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46 ม.2840 ม. จาก MRT เพชรบุรีคอนโดพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ออมนิ ทาวเวอร์

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿3,780,000
฿3,789,110
ประหยัดไป ฿9,110 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ65 ม.2420 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่18
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว