คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 ใกล้ MRT ท่าพระ

วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

ID: 2925738
฿2,370,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ใหม่
Modern living room with unique shelving and stylish furniture
ภายในยูนิตModern living room with unique shelving and stylish furniture
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern lobby entrance with sleek design and glass doors at Chewathai Hallmark Charan 13.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.33 ตรม.
  • ชั้น 3
  • ฿83,657/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,480 ม. จาก MRT ท่าพระ

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 28.33 ตารางเมตร ชั้น 3, โครงการ ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกอกใหญ่ ใกล้ MRT ท่าพระติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
วันที่ลงรายการMay 19, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น3
ห้องนอน1
ขนาด28.33 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿83,656/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2925738

รายละเอียดโครงการ

ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 หรือ Chewathai Hallmark Charan 13 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 184 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2020
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด184
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งวัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT ท่าพระ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
ศุภาลัย ปาร์ค ราชพฤกษ์ เพชรเกษม

บางหว้า, กรุงเทพ

฿2,490,000
฿2,724,761
ประหยัดไป ฿234,761 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46.5 ม.2200 ม. จาก MRT บางหว้าคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่30
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม ท่าพระ

วัดท่าพระ, กรุงเทพ

฿2,250,000
฿2,277,850
ประหยัดไป ฿27,850 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31.83 ม.2430 ม. จาก MRT ท่าพระคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ

วัดท่าพระ, กรุงเทพ

฿2,390,000
฿2,420,688
ประหยัดไป ฿30,688 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ48 ม.2110 ม. จาก MRT ท่าพระคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีแยกไฟฉาย

บางขุนศรี, กรุงเทพ

฿2,500,000
฿2,504,340
ประหยัดไป ฿4,340 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ36 ม.2350 ม. จาก MRT ไฟฉายคอนโดพร้อมอยู่15