คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซิตี้ วิลล่า ใน คลองจั่น

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

ID: 2787540
฿1,250,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Modern studio apartment with stylish living area and cozy bedroom, featuring elegant decor and natural light.
ภายในยูนิตModern studio apartment with stylish living area and cozy bedroom, featuring elegant decor and natural light.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตรม.
  • ชั้น 9
  • ฿37,879/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 33 ตารางเมตร ชั้น 9, โครงการ ซิตี้ วิลล่า ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกะปิ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2012
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการApril 3, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น9
ห้องนอน1
ขนาด33 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿37,878/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2787540

รายละเอียดโครงการ

ซิตี้ วิลล่า หรือ City Villa เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2012
  • โครงการซิตี้ วิลล่า
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2012
  • ทำเลที่ตั้งคลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ซิตี้ วิลล่า

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ซิตี้ วิลล่า
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ซิตี้ วิลล่า

คลองจั่น, กรุงเทพ

฿1,290,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
10
ซิตี้ วิลล่า

คลองจั่น, กรุงเทพ

฿1,290,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32.88 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ใหม่
6
ซิตี้ วิลล่า

คลองจั่น, กรุงเทพ

฿1,290,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3