คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซิทรีน สาทร - ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

วงเวียนใหญ่, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ

ID: 849611
฿13,000/เดือน
฿3,600,000
ยืนยันการขายแล้วเมื่อ วันนี้ วันที่ผ่านมา ผู้เช่าอยู่ถึง ธ.ค. 2569
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿81,818/ตรม.
  • 240 ม. จาก BTS วงเวียนใหญ่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 44 ตารางเมตร ชั้น 4, โครงการ ซิทรีน สาทร - ตากสิน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองสาน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2008
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการJuly 10, 2022
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น4
ห้องนอน1
ขนาด44 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿295/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿81,818/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย849611

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿3,600,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿13,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    23
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.3%

รายละเอียดโครงการ

ซิทรีน สาทร - ตากสิน หรือ Citrine Sathorn - Taksin เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2008 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 55 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท จินดาวัฒนา ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด
  • โครงการซิทรีน สาทร - ตากสิน
  • ผู้พัฒนาบริษัท จินดาวัฒนา ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2008
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด55
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งวงเวียนใหญ่, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ16,400 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS วงเวียนใหญ่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ซิทรีน สาทร - ตากสิน

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ซิทรีน สาทร ตากสิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
ซิทรีน สาทร - ตากสิน

วงเวียนใหญ่, กรุงเทพ

฿3,600,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59.86 ม.2240 ม. จาก BTS วงเวียนใหญ่คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
7
ซิทรีน สาทร - ตากสิน

วงเวียนใหญ่, กรุงเทพ

฿2,350,000
฿2,400,012
ประหยัดไป ฿50,012 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ36 ม.2240 ม. จาก BTS วงเวียนใหญ่คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
5
ซิทรีน สาทร - ตากสิน

วงเวียนใหญ่, กรุงเทพ

฿3,600,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ44 ม.2240 ม. จาก BTS วงเวียนใหญ่คอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน4
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
12
ซิทรีน สาทร - ตากสิน

วงเวียนใหญ่, กรุงเทพ

฿2,400,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ36 ม.2240 ม. จาก BTS วงเวียนใหญ่คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
ยูนิตอื่นให้เช่าใน ซิทรีน สาทร ตากสิน
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ

บางค้อ, กรุงเทพ

฿3,500,000
฿3,963,120
ประหยัดไป ฿463,120 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ56 ม.2130 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
8
เดอะ รูม สาทร-ตากสิน

บุคคโล, กรุงเทพ

฿3,700,000
฿3,820,944
ประหยัดไป ฿120,944 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46 ม.2320 ม. จาก BTS โพธิ์นิมิตรคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่15
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
4
เดอะ นิช ตากสิน

วงเวียนใหญ่, กรุงเทพ

฿3,800,000
฿4,060,544
ประหยัดไป ฿260,544 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ64 ม.2790 ม. จาก BTS วงเวียนใหญ่คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่20
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ศุภาลัย ไลท์ ท่าพระ - วงเวียนใหญ่

วัดท่าพระ, กรุงเทพ

฿3,400,000
฿3,765,768
ประหยัดไป ฿365,768 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ43 ม.2640 ม. จาก MRT ท่าพระคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน7
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
14
เฟล็กซี่ สาทร-เจริญนคร

บางลำภูล่าง, กรุงเทพ