คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ณ วรา เรสซิเดนส์ ใกล้ BTS ชิดลม

ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2217536
฿37,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Luxurious modern living room with elegant lighting and stylish furniture
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with elegant lighting and stylish furniture
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern residential building with Na Vara Residence sign and lush greenery.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45 ตรม.
  • ชั้น 8
  • ฿822/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 300 ม. จาก BTS ชิดลม

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 45 ตารางเมตร ชั้น 8, โครงการ ณ วรา เรสซิเดนส์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS ชิดลม และ ใกล้ ARL ราชปรารภติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ดาดฟ้า
วันที่ลงรายการJuly 18, 2025
อัปเดตเมื่อ 9 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น8
ห้องนอน1
ขนาด45 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿822/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2217536

รายละเอียดโครงการ

ณ วรา เรสซิเดนส์ หรือ Na Vara Residence เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 97 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ณวรางค์ แอสเซท จำกัด
  • โครงการณ วรา เรสซิเดนส์
  • ผู้พัฒนาบริษัท ณวรางค์ แอสเซท จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด97
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ1,628 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ชิดลม และ ARL ราชปรารภ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ณ วรา เรสซิเดนส์

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ณ วรา เรสซิเดนส์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10