คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท

พร้อมพงษ์, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2738490
฿27,000/เดือน
฿7,480,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Modern living room with sleek furniture and city view from large window.
ภายในยูนิตModern living room with sleek furniture and city view from large window.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view from a high-rise balcony in a vibrant urban area.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตรม.
  • ฿226,667/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 220 ม. จาก MRT สุขุมวิท

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 33 ตารางเมตร, โครงการ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS อโศก และ ใกล้ MRT สุขุมวิทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2016
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการMarch 18, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด33 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿818/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿226,666/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2738490

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿7,480,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿27,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    23
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.3%

รายละเอียดโครงการ

ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 หรือ The Edge Sukhumvit 23 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2016 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 443 ยูนิต และอาคารสูง 36 ชั้น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2016
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด443
  • จำนวนชั้นรวม36
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อโศก และ MRT สุขุมวิท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23

อุปกรณ์โครงการ

  • สถานีชาร์จรถยนต์ไฟฟ้าส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว