คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท

พร้อมพงษ์, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2743861
฿25,000/เดือน
฿8,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Spacious corner unit with stunning city view from large windows, perfect for modern living.
ภายในยูนิตSpacious corner unit with stunning city view from large windows, perfect for modern living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42 ตรม.
  • ชั้น 20
  • ฿202,381/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 220 ม. จาก MRT สุขุมวิท

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 42 ตารางเมตร ชั้น 20, โครงการ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS อโศก และ ใกล้ MRT สุขุมวิทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2016
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการMarch 18, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น20
ห้องนอน1
ขนาด42 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿595/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿202,380/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2743861

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿8,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿25,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    28
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    3.5%

รายละเอียดโครงการ

ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 หรือ The Edge Sukhumvit 23 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2016 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 443 ยูนิต และอาคารสูง 36 ชั้น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2016
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด443
  • จำนวนชั้นรวม36
  • ทำเลที่ตั้งพร้อมพงษ์, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อโศก และ MRT สุขุมวิท
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23

อุปกรณ์โครงการ

  • สถานีชาร์จรถยนต์ไฟฟ้าส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา