คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก

จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2938213
฿1,550,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
Modern living room with sleek TV setup and stainless steel fridge, perfect for contemporary living.
ภายในยูนิตModern living room with sleek TV setup and stainless steel fridge, perfect for contemporary living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 22 ตรม.
  • ชั้น 2
  • ฿70,455/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,090 ม. จาก MRT รัชดาภิเษก

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 22 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ใกล้ BTS หมอชิต และ ใกล้ MRT รัชดาภิเษกติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMay 23, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น2
ห้องนอน1
ขนาด22 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿70,454/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2938213

รายละเอียดโครงการ

ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19 หรือ The Urbano Ratchadapisek 19 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 79 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด79
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งจอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS หมอชิต และ MRT รัชดาภิเษก
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
27
ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19

จอมพล, กรุงเทพ

฿2,859,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ43.12 ม.21,090 ม. จาก MRT รัชดาภิเษกคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
19
ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19

จอมพล, กรุงเทพ

฿2,900,000
฿3,303,174
ประหยัดไป ฿403,174 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ43 ม.21,090 ม. จาก MRT รัชดาภิเษกคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
9
ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19

จอมพล, กรุงเทพ

฿2,850,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ43 ม.21,090 ม. จาก MRT รัชดาภิเษกคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ดีลพิเศษ
12
ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19

จอมพล, กรุงเทพ

฿1,690,000
สตูดิโอ1 ห้องน้ำ22 ม.21,090 ม. จาก MRT รัชดาภิเษกคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะ พรีเว่ รัชดาภิเษก 19

จอมพล, กรุงเทพ

฿1,650,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.21,100 ม. จาก MRT รัชดาภิเษกคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะพรีเว่ รัชดาภิเษก 30

จันทรเกษม, กรุงเทพ

฿1,650,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.21,470 ม. จาก MRT รัชดาภิเษกคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
เดอะ พรีเว่ รัชดาภิเษก 19

จอมพล, กรุงเทพ

฿1,650,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
19
เซ็นจูรี่ ปาร์ค คอนโดมิเนียม

จอมพล, กรุงเทพ

฿1,499,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2750 ม. จาก MRT ลาดพร้าวคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่