คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็กเซล รัชดา 18 ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 2888925
฿12,500/เดือน
฿12,992/เดือน
ประหยัดไป ฿492 บาทต่อเดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ใหม่
Modern apartment interior with open living room, kitchen, and bedroom view, featuring stylish decor and wooden flooring.
ภายในยูนิตModern apartment interior with open living room, kitchen, and bedroom view, featuring stylish decor and wooden flooring.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตรม.
  • ชั้น 2
  • ฿431/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 980 ม. จาก MRT ห้วยขวาง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 29 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ ดิ เอ็กเซล รัชดา 18 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวางติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
วันที่ลงรายการMay 9, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น2
ห้องนอน1
ขนาด29 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿431/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2888925

รายละเอียดโครงการ

ดิ เอ็กเซล รัชดา 18 หรือ The Excel Ratchada 18 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 270 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการดิ เอ็กเซล รัชดา 18
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2020
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด270
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT ห้วยขวาง
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ดิ เอ็กเซล รัชดา 18

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ดิ เอ็กเซล รัชดา 18
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
3
ดิ เอ็กเซล รัชดา 18

ห้วยขวาง, กรุงเทพ

฿15,500/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ25.4 ม.2980 ม. จาก MRT ห้วยขวางคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
11
ดิ เอ็กเซล รัชดา 18

ห้วยขวาง, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ48 ม.2980 ม. จาก MRT ห้วยขวางคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4