คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ

ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2787185
฿21,000/เดือน
฿5,100,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42 ตรม.
  • ชั้น 6
  • ฿121,429/ตรม.
  • พร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 42 ตารางเมตร ชั้น 6, โครงการ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2012
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการApril 4, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น6
ห้องนอน1
ขนาด42 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿500/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿121,428/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2787185

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿5,100,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿21,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    20
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.9%

รายละเอียดโครงการ

ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ หรือ D25 Condominium Thonglor เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2012 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 98 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ดี เวล แกรนด์ แอสเสท จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ
  • ผู้พัฒนาบริษัท ดี เวล แกรนด์ แอสเสท จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2012
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด98
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿5,200,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ47 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
7
ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿5,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ44 ม.2คอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿3,800,000
฿4,289,129
ประหยัดไป ฿489,129 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ42.42 ม.2คอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿13,000/เดือน
฿15,444/เดือน
ประหยัดไป ฿2,444 บาทต่อเดือน
฿3,640,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ36 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
ยูนิตอื่นให้เช่าใน ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
12
โนเบิล บีอี 33 สุขุมวิท

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿5,700,000
฿6,949,989
ประหยัดไป ฿1,249,989 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34.66 ม.2600 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
9
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿5,380,000
฿5,621,220
ประหยัดไป ฿241,220 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45 ม.2370 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿5,180,000
฿5,918,730
ประหยัดไป ฿738,730 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ83 ม.21,210 ม. จาก ARL รามคำแหงคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน19
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
5
มารุ เอกมัย 2

เอกมัย, กรุงเทพ

฿4,700,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29 ม.2560 ม. จาก BTS เอกมัยคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่11
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8 คอนโดมิเนียม

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿17,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33 ม.2890 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
สุขุมวิท สวีท คอนโดมิเนียม

อโศก, กรุงเทพ

฿20,400/เดือน
฿27,720/เดือน
ประหยัดไป ฿7,320 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ60 ม.2860 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่20
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9