คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด คาล์ม คอนโด รามคำแหง 40 ใกล้ รามคำแหง

รามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

ID: 2890219
฿13,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Modern living room with cozy sofa and open kitchen layout in stylish apartment.
ภายในยูนิตModern living room with cozy sofa and open kitchen layout in stylish apartment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.74 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿437/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 29.74 ตารางเมตร ชั้น 4, โครงการ ดีคอนโด คาล์ม คอนโด รามคำแหง 40 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกะปิ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2025
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ห้องสัมนา
วันที่ลงรายการApril 10, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น4
ห้องนอน1
ขนาด29.74 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿437/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2890219

รายละเอียดโครงการ

ดีคอนโด คาล์ม คอนโด รามคำแหง 40 หรือ Dcondo calm Ramkhamhaeng 40 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2025 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 399 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการดีคอนโด คาล์ม คอนโด รามคำแหง 40
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2025
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด399
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร2
  • ทำเลที่ตั้งรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ4,800 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ดีคอนโด คาล์ม คอนโด รามคำแหง 40

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ดีคอนโด คาล์ม คอนโด รามคำแหง 40