คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดุสิต แกรนด์ พาร์ค 2 ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2662490
฿17,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious living room with pool view, elegant decor, and cozy seating area.
ภายในยูนิตLuxurious living room with pool view, elegant decor, and cozy seating area.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious swimming pool with clear blue water and elegant surroundings in a modern residential complex.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตรม.
  • ฿486/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 35 ตารางเมตร, โครงการ ดุสิต แกรนด์ พาร์ค 2 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2022
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการJanuary 19, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด35 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿485/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2662490

รายละเอียดโครงการ

ดุสิต แกรนด์ พาร์ค 2 หรือ Dusit Grand Park 2 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2022 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 919 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ดุสิต กรุ๊ป ดิเวลลอปเม้นท์ จำกัด
  • โครงการดุสิต แกรนด์ พาร์ค 2
  • ผู้พัฒนาบริษัท ดุสิต กรุ๊ป ดิเวลลอปเม้นท์ จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2022
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด919
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร5
  • ทำเลที่ตั้งพัทยาใต้, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
  • พื้นที่โครงการ14,400 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ดุสิต แกรนด์ พาร์ค 2

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ร้านอาหารส่วนกลางภายในสถานที่
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ดุสิต แกรนด์ พาร์ค 2
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
9
สยาม ออเรียนทัล ทรอปิคอล การ์เด้น

ถนนพระตำหนัก พัทยา, ชลบุรี

฿18,000/เดือน
฿18,960/เดือน
ประหยัดไป ฿960 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ47.4 ม.2คอนโดพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿20,000/เดือน
฿23,519/เดือน
ประหยัดไป ฿3,519 บาทต่อเดือน
฿3,700,000
฿3,968,853
ประหยัดไป ฿268,853 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿20,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่27
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท พัทยา

พัทยาใต้, ชลบุรี

฿20,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ50 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6