คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย 12 ใกล้ BTS เอกมัย

สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2831143
฿25,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
Modern living room with open kitchen and balcony, featuring stylish wood paneling and contemporary furniture.
ภายในยูนิตModern living room with open kitchen and balcony, featuring stylish wood paneling and contemporary furniture.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44 ตรม.
  • ชั้น 2
  • ฿568/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,290 ม. จาก BTS เอกมัย

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 44 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย 12 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS เอกมัยติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMarch 2, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น2
ห้องนอน1
ขนาด44 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿568/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2831143

รายละเอียดโครงการ

ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย 12 หรือ Taka Haus Ekamai 12 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 269 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการทากะ เฮ้าส์ เอกมัย 12
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด269
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS เอกมัย
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย 12

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย 12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย 12

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿25,000/เดือน
฿5,690,000