คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นครพิงค์คอนโดมิเนียม ใน ช้างเผือก

ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2917077
฿2,890,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
Modern living room with stylish decor and large TV, perfect for relaxation and entertainment.
ภายในยูนิตModern living room with stylish decor and large TV, perfect for relaxation and entertainment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.45 ตรม.
  • ชั้น 10
  • ฿75,163/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 38.45 ตารางเมตร ชั้น 10, โครงการ นครพิงค์คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2012
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
วันที่ลงรายการMay 18, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น10
ห้องนอน1
ขนาด38.45 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿75,162/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2917077

รายละเอียดโครงการ

นครพิงค์คอนโดมิเนียม หรือ Nakorn Ping Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ เชียงใหม่ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2012
  • โครงการนครพิงค์คอนโดมิเนียม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2012
  • ทำเลที่ตั้งเชียงใหม่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ นครพิงค์คอนโดมิเนียม

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
8
นครพิงค์คอนโดมิเนียม

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿2,390,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ38 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
8
นครพิงค์คอนโดมิเนียม

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿2,490,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ40 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่17
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
10
นครพิงค์คอนโดมิเนียม

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿2,390,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ38 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
8
นครพิงค์คอนโดมิเนียม

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿1,390,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,044 ตารางเมตร แถว ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,500,000
3,044 ตรม.฿821/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
13
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ ถนนคนเดินท่าแพ

ถนนคนเดินท่าแพ, เชียงใหม่

฿2,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.267.6 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
เพ้นท์เฮ้าส์ 1-ห้องนอน ใกล้ นิมมานเหมินท์

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿2,990,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ81.83 ม.2เพนท์เฮาส์7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
8
บ้านหอคำ

สุเทพ, เชียงใหม่

฿3,450,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ63 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7