คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิว นอร์ดิค สูท 3 ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา

ถนนพระตำหนัก พัทยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2758471
฿15,000/เดือน
฿1,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44 ตรม.
  • ชั้น 2
  • ฿43,182/ตรม.
  • พร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 44 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ นิว นอร์ดิค สูท 3 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการMarch 23, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น2
ห้องนอน1
ขนาด44 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿340/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿43,181/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2758471

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿1,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿15,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    11
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    9.5%

รายละเอียดโครงการ

นิว นอร์ดิค สูท 3 หรือ New Nordic Suites 3 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 3 ยูนิต และอาคารสูง 43 ชั้น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการนิว นอร์ดิค สูท 3
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด3
  • จำนวนชั้นรวม43
  • ทำเลที่ตั้งถนนพระตำหนัก พัทยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ นิว นอร์ดิค สูท 3

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
พาราไดช์ พาร์ค จอมเทียน

หาดจอมเทียน, ชลบุรี