คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลอคส์ 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2751414
฿16,000/เดือน
฿16,400/เดือน
ประหยัดไป ฿400 บาทต่อเดือน
฿3,950,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ดีลพิเศษ
Modern living room with wooden flooring, cozy sofa, and open view to bedroom
ภายในยูนิตModern living room with wooden flooring, cozy sofa, and open view to bedroom
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view with lush greenery and modern high-rise buildings.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40 ตรม.
  • ชั้น 10
  • ฿98,750/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 530 ม. จาก BTS อ่อนนุช

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 40 ตารางเมตร ชั้น 10, โครงการ บลอคส์ 77 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS อ่อนนุชติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2011
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
  • ห้องซักรีด
วันที่ลงรายการMarch 20, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น10
ห้องนอน1
ขนาด40 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿400/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿98,750/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2751414

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿3,950,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿16,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    21
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.9%

รายละเอียดโครงการ

บลอคส์ 77 หรือ Blocs 77 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2011 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 467 ยูนิต และอาคารสูง 28 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แสนสิริ
  • โครงการบลอคส์ 77
  • ผู้พัฒนาแสนสิริ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2011
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด467
  • จำนวนชั้นรวม28
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งพระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ5,203.2 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อ่อนนุช
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ บลอคส์ 77

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน บลอคส์ 77
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
บลอคส์ 77

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿4,590,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ40 ม.2530 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดพร้อมอยู่27
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว