คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง

สุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2519540
฿20,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
Spacious living room with modern furniture and large windows for natural light.
ภายในยูนิตSpacious living room with modern furniture and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern gym with exercise equipment and large glass windows in a residential building.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48.22 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿415/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 410 ม. จาก BTS พระโขนง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 48.22 ตารางเมตร ชั้น 4, โครงการ พลัส 67 คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS พระโขนงติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการJanuary 3, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น4
ห้องนอน1
ขนาด48.22 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿414/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2519540

รายละเอียดโครงการ

พลัส 67 คอนโดมิเนียม หรือ Plus 67 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 121 ยูนิต และอาคารสูง 9 ชั้น
  • โครงการพลัส 67 คอนโดมิเนียม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด121
  • จำนวนชั้นรวม9
  • ทำเลที่ตั้งสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS พระโขนง
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ พลัส 67 คอนโดมิเนียม

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน พลัส 67 คอนโดมิเนียม
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿16,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ25 ม.2310 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
พันดาว เพลส คอนโดมิเนียม

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿17,700/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45 ม.21,100 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
13
ไดมอนด์ สุขุมวิท

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿23,000/เดือน
฿23,520/เดือน
ประหยัดไป ฿520 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60 ม.2370 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดพร้อมอยู่13
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
ไดมอนด์ สุขุมวิท

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿23,000/เดือน
฿23,520/เดือน
ประหยัดไป ฿520 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60 ม.2370 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่13