คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พลัส คอนโด หาดใหญ่ 30 เมตร
สงขลา
ID: 887783
฿12,000/เดือน
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
30.22 ตรม.
ชั้น 19
฿397/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
เกี่ยวกับห้องนี้
ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 30.22 ตารางเมตร ชั้น 19, โครงการ พลัส คอนโด หาดใหญ่ 30 เมตร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ตู้เย็น
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2020
- กล้องวงจรปิด
- ร้านสะดวกซื้อใกล้เคียง
- ลานจอดรถในร่ม
- ฟิตเนส
- สนามเด็กเล่น
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวน
- ห้องซักรีด
วันที่ลงรายการAugust 21, 2022
อัปเดตเมื่อ 3 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น19
ห้องนอน1
ขนาด30.22 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿397/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย887783
รายละเอียดโครงการ
พลัส คอนโด หาดใหญ่ 30 เมตร หรือ Plus Condo Hatyai 30 M เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สงขลา โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 477 ยูนิต และอาคารสูง 32 ชั้น
- โครงการพลัส คอนโด หาดใหญ่ 30 เมตร
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2020
- จำนวนยูนิตทั้งหมด477
- จำนวนชั้นรวม32
- ทำเลที่ตั้งสงขลา
- พื้นที่โครงการ3,200 ตรม.
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
พลัส คอนโด หาดใหญ่ 30 เมตร
ชอบ
หาดใหญ่, สงขลา
฿12,000/เดือน
เอสเซ็นท์ หาดใหญ่
ชอบ
หาดใหญ่, สงขลา
฿11,000/เดือน
พลัส คอนโด หาดใหญ่ 1
ชอบ
หาดใหญ่, สงขลา
฿14,000/เดือน
฿14,760/เดือน
ประหยัดไป ฿760 บาทต่อเดือน
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
พลัส คอนโด หาดใหญ่ 1
ชอบ
หาดใหญ่, สงขลา
฿14,000/เดือน