คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พิพัฒน์ เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี

สีลม, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

ID: 2081950
฿15,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง APR 2027
Modern living room with sleek TV setup on wooden table, perfect for entertainment.
ภายในยูนิตModern living room with sleek TV setup on wooden table, perfect for entertainment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿417/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 360 ม. จาก BTS ช่องนนทรี

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 36 ตารางเมตร ชั้น 4, โครงการ พิพัฒน์ เพลส คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางรัก ใกล้ BTS ช่องนนทรี และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 2, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น4
ห้องนอน1
ขนาด36 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿416/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2081950

รายละเอียดโครงการ

พิพัฒน์ เพลส คอนโดมิเนียม หรือ Pipat Place Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สีลม, บางรัก, กรุงเทพ มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 129 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการพิพัฒน์ เพลส คอนโดมิเนียม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด129
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งสีลม, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ช่องนนทรี และ MRT สีลม
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ พิพัฒน์ เพลส คอนโดมิเนียม

ยูนิตอื่นให้เช่าใน พิพัฒน์ เพลส คอนโดมิเนียม
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ศุภาลัย พรีเมียร์ เจริญนคร

คลองสาน, กรุงเทพ

฿18,000/เดือน
฿19,488/เดือน
ประหยัดไป ฿1,488 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ48 ม.21,130 ม. จาก BTS กรุงธนบุรีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12A
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
4
คอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿15,000/เดือน
฿15,120/เดือน
ประหยัดไป ฿120 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ54 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บ้านนนทรี

ถนนจันทน์, กรุงเทพ

฿18,000/เดือน
฿19,980/เดือน
ประหยัดไป ฿1,980 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ45 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
7
สราญใจ แมนชั่น คอนโดมิเนียม

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿16,500/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34 ม.2310 ม. จาก BTS นานาคอนโดพร้อมอยู่14