คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

ID: 2728691
฿15,000/เดือน
฿3,600,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Modern living room with glass partition and cozy sofa in stylish apartment
ภายในยูนิตModern living room with glass partition and cozy sofa in stylish apartment
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern urban building with unique architecture and street view
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.15 ตรม.
  • ชั้น 7
  • ฿99,585/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 610 ม. จาก MRT ลาดพร้าว
  • 1,720 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 36.15 ตารางเมตร ชั้น 7, โครงการ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว และ ใกล้ MRT ลาดพร้าวติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMarch 14, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น7
ห้องนอน1
ขนาด36.15 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿414/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿99,585/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2728691

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿3,600,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿15,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    20
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5%

รายละเอียดโครงการ

ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7 หรือ Formosa Ladprao 7 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 97 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด97
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งจอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ7,500 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ห้าแยกลาดพร้าว และ MRT ลาดพร้าว
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ฟอร์โมซ่า ลาดพร้าว 7

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.