คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟินน์ อารีย์ ใกล้ BTS อารีย์

อารีย์, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

ID: 2818111
฿22,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
Modern living room with wooden flooring, stylish furniture, and large windows offering natural light.
ภายในยูนิตModern living room with wooden flooring, stylish furniture, and large windows offering natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern multi-story building exterior with lush greenery and sleek architectural design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.5 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿677/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 500 ม. จาก BTS อารีย์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 32.5 ตารางเมตร ชั้น 5, โครงการ ฟินน์ อารีย์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพญาไท ใกล้ BTS อารีย์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการApril 19, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอน1
ขนาด32.5 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿676/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2818111

รายละเอียดโครงการ

ฟินน์ อารีย์ หรือ Fynn Aree เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 79 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการฟินน์ อารีย์
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด79
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งอารีย์, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อารีย์
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ฟินน์ อารีย์

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
เอ็ม จตุจักร

จอมพล, กรุงเทพ

฿19,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2450 ม. จาก BTS สะพานควายคอนโดพร้อมอยู่20
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
9
เดอะ เครส พหลโยธิน 11

ประดิพัทธ์, กรุงเทพ

฿22,000/เดือน
฿22,401/เดือน
ประหยัดไป ฿401 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ54.24 ม.2970 ม. จาก BTS อารีย์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ฮาร์โมนี ลิฟวิ่ง พหลโยธิน 11 คอนโดมิเนียม

ประดิพัทธ์, กรุงเทพ

฿22,000/เดือน
฿5,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59 ม.2820 ม. จาก BTS สะพานควายคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
บ้าน ปทุมวัน คอนโดมิเนียม

ทุ่งพญาไท, กรุงเทพ

฿19,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ50 ม.2340 ม. จาก BTS ราชเทวีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่30