คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มัลเบอร์รี่ โกรฟ เดอะ ฟอเรสเทียส์ ใน บางแก้ว

บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

ID: 2924054
฿70,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Spacious modern living room with floor-to-ceiling windows and city view
ภายในยูนิตSpacious modern living room with floor-to-ceiling windows and city view
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern building entrance with sleek wooden paneling and black marble flooring.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 63 ตรม.
  • ชั้น 5
  • ฿1,111/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 63 ตารางเมตร ชั้น 5, โครงการ มัลเบอร์รี่ โกรฟ เดอะ ฟอเรสเทียส์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2024
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการApril 19, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น5
ห้องนอน1
ขนาด63 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,111/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2924054

รายละเอียดโครงการ

มัลเบอร์รี่ โกรฟ เดอะ ฟอเรสเทียส์ หรือ Mulberry Grove The Forestias เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2024 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 269 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท แมกโนเลีย ควอลิตี้ ดีเวล็อปเม้นต์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการมัลเบอร์รี่ โกรฟ เดอะ ฟอเรสเทียส์
  • ผู้พัฒนาบริษัท แมกโนเลีย ควอลิตี้ ดีเวล็อปเม้นต์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2024
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด269
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร6
  • ทำเลที่ตั้งบางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
  • พื้นที่โครงการ25,600 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ มัลเบอร์รี่ โกรฟ เดอะ ฟอเรสเทียส์

อุปกรณ์โครงการ

  • พื้นที่ทำงานร่วมกันแบบชุมชน
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.