คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย
เอกมัย, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
ID: 2720825
฿30,000/เดือน
฿6,250,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
34 ตรม.
ชั้น 20
฿183,824/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
560 ม. จาก BTS เอกมัย
เกี่ยวกับห้องนี้
ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 34 ตารางเมตร ชั้น 20, โครงการ มารุ เอกมัย 2 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS เอกมัยติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ไมโครเวฟ
- ตู้เย็น
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2020
- สระว่ายน้ำ
- กล้องวงจรปิด
- สวน
วันที่ลงรายการDecember 15, 2025
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น20
ห้องนอน1
ขนาด34 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿882/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿183,823/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2720825
โอกาสการลงทุน
- ราคาประกาศขายราคาขายสะท้อนถึงราคาเสนอขายปัจจุบันของทรัพย์สิน ราคาซื้อขายจริงอาจแตกต่างกันไป฿6,250,000
- ราคาให้เช่าราคาเช่าที่แสดงเป็นราคาเช่าที่ระบุไว้สำหรับยูนิตนี้หรือเป็นราคาประมาณจากคุณสมบัติที่คล้ายคลึงกัน฿30,000/เดือน
- อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าอัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า (P/Rent Ratio) เป็นตัวบ่งชี้ศักยภาพในการลงทุน โดยใช้ราคาขายและราคาเช่าปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์ อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าที่แท้จริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม และอื่นๆ17
- ผลตอบแทนจากการเช่าผลตอบแทนจากการเช่าเป็นผลตอบแทนรายปีโดยประมาณที่บ่งชี้ คำนวณโดยใช้ราคาขายปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์และราคาเช่า ผลตอบแทนจริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม ฯลฯ5.8%
รายละเอียดโครงการ
มารุ เอกมัย 2 หรือ Maru Ekkamai 2 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 333 ยูนิต และอาคารสูง 32 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บมจ. เมเจอร์ดีเวลลอปเม้นท์
- โครงการมารุ เอกมัย 2
- ผู้พัฒนาบมจ. เมเจอร์ดีเวลลอปเม้นท์
- ประเภทโครงการคอนโด
- ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
- ปีที่สร้างเสร็จ2020
- จำนวนยูนิตทั้งหมด333
- จำนวนชั้นรวม32
- ทำเลที่ตั้งเอกมัย, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
- สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS เอกมัย
- เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
อุปกรณ์โครงการ
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
ยูนิตอื่นให้ซื้อใน มารุ เอกมัย 2
มารุ เอกมัย 2
ชอบ
เอกมัย, กรุงเทพ
฿4,700,000
มารุ เอกมัย 2
ชอบ
เอกมัย, กรุงเทพ
฿5,500,000
มารุ เอกมัย 2
ชอบ
เอกมัย, กรุงเทพ
฿16,800,000
มารุ เอกมัย 2
ชอบ
เอกมัย, กรุงเทพ
฿48,000/เดือน
฿9,500,000
฿9,999,990
ประหยัดไป ฿499,990 บาท
ราคาพิเศษจากการต่อรองกับเจ้าของโดยตรง พร้อมข้อมูลปัจจุบัน ตรวจสอบแล้ว และต่ำกว่าราคาตลาดเทียบเคียงกัน
ยูนิตอื่นให้เช่าใน มารุ เอกมัย 2
มารุ เอกมัย 2
ชอบ
เอกมัย, กรุงเทพ
฿60,000/เดือน
มารุ เอกมัย 2
ชอบ
เอกมัย, กรุงเทพ
฿56,000/เดือน
มารุ เอกมัย 2
ชอบ
เอกมัย, กรุงเทพ
฿60,000/เดือน
มารุ เอกมัย 2
ชอบ
เอกมัย, กรุงเทพ
฿47,500/เดือน
฿49,500/เดือน
ประหยัดไป ฿2,000 บาทต่อเดือน
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
ควินทารา ภูม สุขุมวิท 39
ชอบ
พร้อมพงษ์, กรุงเทพ
฿6,500,000
฿6,572,178
ประหยัดไป ฿72,178 บาท
เดอะวอเตอร์ฟอร์ด ไดมอน ทาวเวอร์ สุขุมวิท
ชอบ
พร้อมพงษ์, กรุงเทพ
฿6,500,000
฿6,930,000
ประหยัดไป ฿430,000 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
โหมด สุขุมวิท 61
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿7,500,000
โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36
ชอบ
พระราม 4, กรุงเทพ
฿6,900,000
฿7,090,000
ประหยัดไป ฿190,000 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1
ชอบ
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿35,000/เดือน
คอนโดวัน เอ็กซ์ สุขุมวิท 26
ชอบ
พร้อมพงษ์, กรุงเทพ
฿25,000/เดือน
โนเบิล โซโล
ชอบ
ทองหล่อ, กรุงเทพ
฿30,000/เดือน
โนเบิล รีมิกซ์
ชอบ
ทองหล่อ, กรุงเทพ
฿33,000/เดือน