คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ ใกล้ ARL รามคำแหง

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

ID: 2798520
฿16,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง MAY 2027
Modern living room with stylish furniture and natural light
ภายในยูนิตModern living room with stylish furniture and natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern lobby with high ceilings and stylish lighting in a premium residential building.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40 ตรม.
  • ชั้น 20
  • ฿400/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 490 ม. จาก ARL รามคำแหง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 40 ตารางเมตร ชั้น 20, โครงการ ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสวนหลวง ใกล้ ARL รามคำแหงติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2013
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการApril 2, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น20
ห้องนอน1
ขนาด40 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿400/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2798520

รายละเอียดโครงการ

ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ หรือ U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2013 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 676 ยูนิต และอาคารสูง 27 ชั้น
  • โครงการยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2013
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด676
  • จำนวนชั้นรวม27
  • ทำเลที่ตั้งสวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดARL รามคำแหง
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ ทองหล่อ
ถูกเช่าจนถึง JUN 2026
6
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ-ทองหล่อ

สวนหลวง, กรุงเทพ

฿15,500/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2490 ม. จาก ARL รามคำแหงคอนโดพร้อมอยู่21