คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รัชดา โฮม ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

ID: 2918125
฿2,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Spacious living room with elegant wooden cabinetry and cozy seating area
ภายในยูนิตSpacious living room with elegant wooden cabinetry and cozy seating area
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกInviting entrance of Ratchada Home with welcoming steps and glass doors.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 53 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿47,170/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 880 ม. จาก MRT ห้วยขวาง

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 53 ตารางเมตร ชั้น 4, โครงการ รัชดา โฮม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตดินแดง ใกล้ BTS สะพานควาย ใกล้ MRT ห้วยขวาง และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 1995
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการMay 18, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น4
ห้องนอน1
ขนาด53 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿47,169/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2918125

รายละเอียดโครงการ

รัชดา โฮม หรือ Ratchada Home เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 1995 และอาคารสูง 8 ชั้น
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการรัชดา โฮม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ1995
  • จำนวนชั้นรวม8
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS สะพานควาย, MRT ห้วยขวาง และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ รัชดา โฮม

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน รัชดา โฮม
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
9
รัชดา โฮม

ดินแดง, กรุงเทพ

฿1,250,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29.87 ม.2880 ม. จาก MRT ห้วยขวางคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
รัชดา โฮม

ดินแดง, กรุงเทพ

฿2,690,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ52.11 ม.2880 ม. จาก MRT ห้วยขวางคอนโดพร้อมอยู่7