คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี-สิรินธร ใน บางบำหรุ

บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ

ID: 2929522
฿3,333,333
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ใหม่
Modern living room with wooden flooring, cozy sofa, and entertainment setup in a bright apartment.
ภายในยูนิตModern living room with wooden flooring, cozy sofa, and entertainment setup in a bright apartment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern residential complex entrance with shuttle service in vibrant urban setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.55 ตรม.
  • ชั้น 16
  • ฿109,111/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 30.55 ตารางเมตร ชั้น 16, โครงการ ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี-สิรินธร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลัด ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ตู้เย็น
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
  • สนามปั่นจักรยาน
  • ฟิตเนส
  • ห้องสมุด
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMay 11, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น16
ห้องนอน1
ขนาด30.55 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿109,110/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2929522

รายละเอียดโครงการ

ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี-สิรินธร หรือ Lumpini Park Boromratchachonni - Sirindhorn เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2020 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 680 ยูนิต และอาคารสูง 24 ชั้น
  • โครงการลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี-สิรินธร
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2020
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด680
  • จำนวนชั้นรวม24
  • ทำเลที่ตั้งบางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี-สิรินธร

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ - ปิ่นเกล้า

บางยี่ขัน, กรุงเทพ

฿3,700,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34.5 ม.2390 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโด8