คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9

บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 2558122
฿2,229,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Modern living room with sleek TV unit and open kitchen layout, featuring wooden flooring and contemporary design.
ภายในยูนิตModern living room with sleek TV unit and open kitchen layout, featuring wooden flooring and contemporary design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตรม.
  • ฿85,731/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,280 ม. จาก MRT พระราม 9

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 26 ตารางเมตร, โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 รัชดา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ใกล้ MRT พระราม 9ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2015
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการJanuary 14, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด26 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿85,730/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2558122

รายละเอียดโครงการ

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 รัชดา หรือ Lumpini Park Rama 9 Ratchada เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2015 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1540 ยูนิต และอาคารสูง 24 ชั้น
  • โครงการลุมพินี พาร์ค พระราม 9 รัชดา
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2015
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1540
  • จำนวนชั้นรวม24
  • ทำเลที่ตั้งบางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT พระราม 9
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 รัชดา

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 รัชดา
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
9
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 รัชดา

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿2,200,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.21,280 ม. จาก MRT พระราม 9คอนโดพร้อมอยู่12