คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น เฟส 1 ใกล้ BTS สำโรง

สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

ID: 2356319
฿1,550,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
Cozy modern living room with stylish wooden furniture and plush seating
ภายในยูนิตCozy modern living room with stylish wooden furniture and plush seating
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment complex with inviting outdoor pool and sun loungers, surrounded by lush greenery.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.23 ตรม.
  • ฿59,093/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 980 ม. จาก BTS สำโรง

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 26.23 ตารางเมตร, โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น เฟส 1 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรปราการ ใกล้ BTS สำโรงติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2017
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
  • ห้องซักรีด
วันที่ลงรายการOctober 15, 2025
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด26.23 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿59,092/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2356319

รายละเอียดโครงการ

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น เฟส 1 หรือ Lumpini Ville Sukhumvit 76 – Bearing Station เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สมุทรปราการ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2017 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 895 ยูนิต และอาคารสูง 8 ชั้น
  • โครงการลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น เฟส 1
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2017
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด895
  • จำนวนชั้นรวม8
  • ทำเลที่ตั้งสมุทรปราการ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS สำโรง
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น เฟส 1

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น เฟส 1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
11
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น เฟส 1

สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ

฿1,600,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.26 ม.2980 ม. จาก BTS สำโรงคอนโดพร้อมอยู่