คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินีพาร์ค ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน

บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ

ID: 2745198
฿1,800,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
Bright empty room with large window offering city view and wooden flooring, perfect for customization.
ภายในยูนิตBright empty room with large window offering city view and wooden flooring, perfect for customization.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตรม.
  • ชั้น 7
  • ฿64,286/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,130 ม. จาก MRT บางยี่ขัน

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 28 ตารางเมตร ชั้น 7, โครงการ ลุมพินีพาร์ค ปิ่นเกล้า ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลัด ใกล้ MRT บางยี่ขันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2011
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ห้องซักรีด
วันที่ลงรายการMarch 15, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น7
ห้องนอน1
ขนาด28 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿64,285/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2745198

รายละเอียดโครงการ

ลุมพินีพาร์ค ปิ่นเกล้า หรือ Lumpini Park Pinklao เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2011 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 2700 ยูนิต และอาคารสูง 30 ชั้น
  • โครงการลุมพินีพาร์ค ปิ่นเกล้า
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2011
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด2700
  • จำนวนชั้นรวม30
  • ทำเลที่ตั้งบางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT บางยี่ขัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ลุมพินีพาร์ค ปิ่นเกล้า

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ลุมพินีพาร์ค ปิ่นเกล้า
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
7
ลุมพินีพาร์ค ปิ่นเกล้า

บางบำหรุ, กรุงเทพ

฿2,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28 ม.21,130 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่27 Building B
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ลุมพินีพาร์ค ปิ่นเกล้า

บางบำหรุ, กรุงเทพ

฿10,000/เดือน
฿10,640/เดือน
ประหยัดไป ฿640 บาทต่อเดือน
฿2,200,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.21,130 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโดพร้อมอยู่20
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ลุมพินีพาร์ค ปิ่นเกล้า

บางบำหรุ, กรุงเทพ

฿4,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ58 ม.21,130 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
8
ลุมพินีพาร์ค ปิ่นเกล้า

บางบำหรุ, กรุงเทพ

฿4,200,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ56 ม.21,130 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโด19
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
7
ฟีล คอนโด ปิ่นเกล้า - จรัญ 59

บางบำหรุ, กรุงเทพ

฿1,600,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ24 ม.2550 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
มายคอนโด ปิ่นเกล้า

ปิ่นเกล้า, กรุงเทพ

฿1,900,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34.5 ม.2300 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 1-ห้องนอน ใน บางขุนนนท์

บางขุนนนท์, กรุงเทพ

฿1,880,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
ดีคอนโด คีรี

บางขุนศรี, กรุงเทพ

฿2,042,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.25 ม.2คอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์2