คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิวทะเล เรสซิเดนซ์ 2 จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน

หาดจอมเทียน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2401035
฿28,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง APR 2027
Spacious living room with modern decor and large TV, perfect for relaxation.
ภายในยูนิตSpacious living room with modern decor and large TV, perfect for relaxation.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning swimming pool with unique dolphin design in a tropical resort setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 96 ตรม.
  • ชั้น 2
  • ฿292/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 96 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ วิวทะเล เรสซิเดนซ์ 2 จอมเทียน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2012
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการAugust 14, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น2
ห้องนอน1
ขนาด96 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿291/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2401035

รายละเอียดโครงการ

วิวทะเล เรสซิเดนซ์ 2 จอมเทียน หรือ View Talay Residence 2 Jomtein เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2012 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 68 ยูนิต และอาคารสูง 7 ชั้น
  • โครงการวิวทะเล เรสซิเดนซ์ 2 จอมเทียน
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2012
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด68
  • จำนวนชั้นรวม7
  • ทำเลที่ตั้งชลบุรี
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ วิวทะเล เรสซิเดนซ์ 2 จอมเทียน

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน วิวทะเล เรสซิเดนซ์ 2 จอมเทียน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
8
วิวทะเล เรสซิเดนซ์ 2 จอมเทียน

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿21,000/เดือน
1 ห้องนอน2 ห้องน้ำ101 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
9
วิวทะเล เรสซิเดนซ์ 2 จอมเทียน

หาดจอมเทียน, ชลบุรี

฿12,000/เดือน