คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2 ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2934429
฿2,590,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Elegant modern living room with stylish decor and cozy seating area, perfect for relaxation and entertaining.
ภายในยูนิตElegant modern living room with stylish decor and cozy seating area, perfect for relaxation and entertaining.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกScenic view of modern buildings with lush greenery and mountain backdrop, ideal for serene living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38 ตรม.
  • ชั้น 3
  • ฿68,158/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 38 ตารางเมตร ชั้น 3, โครงการ ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 1990
  • ลานจอดรถในร่ม
วันที่ลงรายการApril 23, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น3
ห้องนอน1
ขนาด38 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿68,157/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2934429

รายละเอียดโครงการ

ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2 หรือ Sritana Condominium 2 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 1990 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 309 ยูนิต และอาคารสูง 14 ชั้น
  • โครงการศรีธนา คอนโดมิเนียม 2
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ1990
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด309
  • จำนวนชั้นรวม14
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งมหาวิทยาลัยเชียงใหม่, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
24
ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿3,980,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ73 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
9
ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿4,390,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ73 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
20
ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿6,490,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ129 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
18
ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿4,390,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ73 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,044 ตารางเมตร แถว ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,500,000
3,044 ตรม.฿821/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
19
ทาวน์เฮ้าส์ 1-ห้องนอน ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,280,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ41 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
18
ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,280,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ41 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
13
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ ถนนคนเดินท่าแพ

ถนนคนเดินท่าแพ, เชียงใหม่

฿2,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.267.6 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่