คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศรีวรา แมนชั่น 2 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

ID: 2902712
฿2,590,000
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ใหม่
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38 ตรม.
  • ชั้น 12
  • ฿68,158/ตรม.
  • พร้อมอยู่
  • 490 ม. จาก MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
  • โฉนด
  • สิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 38 ตารางเมตร ชั้น 12, โครงการ ศรีวรา แมนชั่น 2 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตดินแดง ใกล้ BTS อารีย์ ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 1990
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการMay 13, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น12
ห้องนอน1
ขนาด38 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿68,157/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สินสิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2902712

รายละเอียดโครงการ

ศรีวรา แมนชั่น 2 หรือ Srivara Mansion 2 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 1990 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 434 ยูนิต และอาคารสูง 21 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ศรีวรา เรียล เอสเตท กรุ๊ป จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการศรีวรา แมนชั่น 2
  • ผู้พัฒนาบริษัท ศรีวรา เรียล เอสเตท กรุ๊ป จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ1990
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด434
  • จำนวนชั้นรวม21
  • ทำเลที่ตั้งดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อารีย์, MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศรีวรา แมนชั่น 2

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ศรีวรา แมนชั่น 2
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
6
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

ห้วยขวาง, กรุงเทพ

฿2,750,000
฿3,043,495
ประหยัดไป ฿293,495 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2440 ม. จาก MRT ห้วยขวางคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่31
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
19
ดิ เออร์บาโน่ รัชดาภิเษก 19

จอมพล, กรุงเทพ

฿2,900,000
฿3,303,174
ประหยัดไป ฿403,174 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ43 ม.21,090 ม. จาก MRT รัชดาภิเษกคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
17
เดอะ แคปปิตอล ราชปรารภ-วิภาฯ

สามเสนใน, กรุงเทพ

฿3,090,000
฿3,190,012
ประหยัดไป ฿100,012 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ38.79 ม.21,040 ม. จาก BTS สนามเป้าคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
8
ดิ เอ็กเซล รัชดา 18

ห้วยขวาง, กรุงเทพ

฿2,880,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28.9 ม.2980 ม. จาก MRT ห้วยขวางคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8