คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ ใกล้ ARL รามคำแหง

บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 2391570
฿22,000/เดือน
฿4,900,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Stylish living room with modern furniture and natural light
ภายในยูนิตStylish living room with modern furniture and natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view showcasing urban development and infrastructure
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 56 ตรม.
  • ชั้น 43
  • ฿87,500/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,210 ม. จาก ARL รามคำแหง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 56 ตารางเมตร ชั้น 43, โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ใกล้ ARL รามคำแหงติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2015
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
  • ดาดฟ้า
วันที่ลงรายการOctober 30, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น43
ห้องนอน1
ขนาด56 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿392/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿87,500/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2391570

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿4,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿22,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    19
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.4%

รายละเอียดโครงการ

ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ หรือ Supalai Park Ekamai - Thonglor เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2015 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 660 ยูนิต และอาคารสูง 44 ชั้น
  • โครงการศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2015
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด660
  • จำนวนชั้นรวม44
  • ทำเลที่ตั้งบางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดARL รามคำแหง
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย ทองหล่อ
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿5,180,000
฿5,918,730
ประหยัดไป ฿738,730 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ83 ม.21,210 ม. จาก ARL รามคำแหงคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน19
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿6,850,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ82 ม.21,210 ม. จาก ARL รามคำแหงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่28
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿4,250,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ54 ม.21,210 ม. จาก ARL รามคำแหงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่19
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
33
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿5,300,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ84 ม.21,210 ม. จาก ARL รามคำแหงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
ยูนิตอื่นให้เช่าใน ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย ทองหล่อ
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿30,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ70 ม.21,210 ม. จาก ARL รามคำแหงคอนโดพร้อมอยู่34
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
11
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿45,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ72 ม.21,210 ม. จาก ARL รามคำแหงคอนโดพร้อมอยู่38
ถูกเช่าจนถึง JUN 2026
18
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿23,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ68 ม.21,210 ม. จาก ARL รามคำแหงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
9
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿32,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ70 ม.21,210 ม. จาก ARL รามคำแหงคอนโดพร้อมอยู่37
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
41
เดอะ นิช สุขุมวิท 49

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿3,999,000