คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ใน ช่องนนทรี

ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

ID: 2898821
฿5,200,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
Modern interior with marble accent wall and air conditioning unit, perfect for luxury living.
ภายในยูนิตModern interior with marble accent wall and air conditioning unit, perfect for luxury living.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment building with landscaped garden and outdoor seating area.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 63 ตรม.
  • ชั้น 25
  • ฿82,540/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 63 ตารางเมตร ชั้น 25, โครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • สนามปั่นจักรยาน
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการMay 11, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น25
ห้องนอน1
ขนาด63 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿82,539/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2898821

รายละเอียดโครงการ

ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส หรือ ศุภาลัย พรีมา ริวา เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 871 ยูนิต และอาคารสูง 47 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย ศุภาลัย
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส
  • ผู้พัฒนาศุภาลัย
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด871
  • จำนวนชั้นรวม47
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ร้านค้าส่วนกลางภายในสถานที่
  • ห้องโยคะส่วนกลาง
  • ห้องฉายภาพยนตร์ส่วนกลาง
  • ห้องอบไอน้ำส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 นราธิวาส
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿13,500,000
฿15,900,066
ประหยัดไป ฿2,400,066 บาท
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ153 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่45
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿5,300,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿38,000/เดือน
฿45,513/เดือน
ประหยัดไป ฿7,513 บาทต่อเดือน
฿9,000,000
฿11,700,000
ประหยัดไป ฿2,700,000 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ117 ม.2คอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน25
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
29
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿14,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ127 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ยู ดีไลท์ เรสซิเดน พระราม 3 ริเวอร์ฟร้อนท์

บางโพงพาง, กรุงเทพ

฿6,100,000
฿6,588,232
ประหยัดไป ฿488,232 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ56 ม.2คอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน24
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿5,180,000
฿5,300,029
ประหยัดไป ฿120,029 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59 ม.2คอนโด12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะบรีส นราธิวาส พระราม 3

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, กรุงเทพ

฿4,400,000
฿4,609,920
ประหยัดไป ฿209,920 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ49 ม.2คอนโดพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3 - นราธิวาส

ช่องนนทรี, กรุงเทพ

฿5,300,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ59 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9