คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3

พระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

ID: 2704913
฿26,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง MAY 2027
Modern living room with stylish lighting and cozy seating area
ภายในยูนิตModern living room with stylish lighting and cozy seating area
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern gym with panoramic garden views and state-of-the-art equipment.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 53.5 ตรม.
  • ชั้น 30+
  • ฿486/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 53.5 ตารางเมตร ชั้น 30+, โครงการ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตยานนาวา ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2021
  • สนามเทนนิส
วันที่ลงรายการMarch 5, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น30+
ห้องนอน1
ขนาด53.5 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿485/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2704913

รายละเอียดโครงการ

ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3 หรือ Supalai Riva Grande เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2021 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 706 ยูนิต และอาคารสูง 37 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย ศุภาลัย
  • โครงการศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3
  • ผู้พัฒนาศุภาลัย
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2021
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด706
  • จำนวนชั้นรวม37
  • อาคาร3
  • ทำเลที่ตั้งพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ห้องโยคะส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ศุภาลัย ริวา แกรนด์ พระราม 3