คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เวอเรนด้า สุขุมวิท 117 ใกล้ BTS ปู่เจ้า

บางเมืองใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

ID: 2926894
฿10,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ใหม่
Modern studio apartment with large TV, balcony view, and sleek furnishings.
ภายในยูนิตModern studio apartment with large TV, balcony view, and sleek furnishings.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern apartment corridor with polished floors and bright lighting
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.7 ตรม.
  • ชั้น 21
  • ฿348/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 280 ม. จาก BTS ปู่เจ้า

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 28.7 ตารางเมตร ชั้น 21, โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า สุขุมวิท 117 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรปราการ ใกล้ BTS ปู่เจ้าติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2021
  • ลานจอดรถในร่ม
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • จากุซซี่
วันที่ลงรายการMay 20, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น21
ห้องนอน1
ขนาด28.7 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿348/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2926894

รายละเอียดโครงการ

ศุภาลัย เวอเรนด้า สุขุมวิท 117 หรือ Supalai Veranda Sukhumvit 117 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ บางเมืองใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2021 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 1099 ยูนิต และอาคารสูง 34 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย ศุภาลัย
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการศุภาลัย เวอเรนด้า สุขุมวิท 117
  • ผู้พัฒนาศุภาลัย
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2021
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด1099
  • จำนวนชั้นรวม34
  • อาคาร1
  • ทำเลที่ตั้งบางเมืองใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
  • พื้นที่โครงการ7,316 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ปู่เจ้า
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศุภาลัย เวอเรนด้า สุขุมวิท 117

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • สถานีชาร์จรถยนต์ไฟฟ้าส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.