คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สินธร ต้นสน ใกล้ BTS ราชดำริ

ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2902867
฿140,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ใหม่
Luxurious modern living room with city view, elegant decor, and spacious layout.
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with city view, elegant decor, and spacious layout.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning cityscape view from a modern balcony overlooking lush greenery and skyline.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 87 ตรม.
  • ชั้น 11
  • ฿1,609/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 770 ม. จาก BTS ราชดำริ

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 87 ตารางเมตร ชั้น 11, โครงการ สินธร ต้นสน ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS ราชดำริ และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMay 13, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น11
ห้องนอน1
ขนาด87 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,609/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2902867

รายละเอียดโครงการ

สินธร ต้นสน หรือ Sindhorn Tonson เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 59 ยูนิต และอาคารสูง 17 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท สยามสินธร จำกัด
  • โครงการสินธร ต้นสน
  • ผู้พัฒนาบริษัท สยามสินธร จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ถือสัญญาเช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด59
  • จำนวนชั้นรวม17
  • ทำเลที่ตั้งลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ2,616.4 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS ราชดำริ และ MRT สีลม
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ สินธร ต้นสน

อุปกรณ์โครงการ

  • แผนกต้อนรับส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
16
สินธร ต้นสน

ลุมพินี, กรุงเทพ

฿140,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ86 ม.2770 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14